ಸಪ್ಟೆಂಬರ್‌ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ನೇಮಕಾತಿ ಇಲ್ಲಿವೆ ಟಾಪ್‌ 5 ಸರ್ಕಾರಿ ಹುದ್ದೆಗಳ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು

ಭಾರತೀಯ ಆಹಾರ ನಿಗಮ (FCI), ರಕ್ಷಣಾ ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಂಸ್ಥೆ (DRDO) ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ 7000+ ವಿವಿಧ ಉದ್ಯೋಗಗಳಿಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಈ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಸುವರ್ಣಾವಕಾಶವಿದೆ. ಸೆಂಟರ್ ಫಾರ್ ಪರ್ಸನಲ್ ಟ್ಯಾಲೆಂಟ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್‌ಮೆಂಟ್ (CEPTAM), ಆಲ್ ಇಂಡಿಯಾ ಇನ್‌ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಮೆಡಿಕಲ್ ಸೈನ್ಸಸ್, ಭಾರತ್ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ (BEL).

ಈ ಹುದ್ದೆಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಮೊದಲು ನೇಮಕಾತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹುದ್ದೆಗಳಿಗುಣವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ವಿವರಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಮತ್ತು ಅರ್ಹತೆ ಮತ್ತು ಇತರ ವಿವರಗಳನ್ನು ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.

1900 ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ DRDO ನೇಮಕಾತಿ: ಈ ತಿಂಗಳು ರಕ್ಷಣಾ ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಂಸ್ಥೆಯು 1900 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ನೇಮಕಾತಿಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಈ ನೇಮಕಾತಿಗಾಗಿ ಅರ್ಜಿಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 3 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು 23 ನೇ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2022 ರವರೆಗೆ ನಡೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ನೇಮಕಾತಿಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು, ನೀವು DRDO ನ ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಹೋಗಬೇಕು .

ಭಾರತೀಯ ಆಹಾರ ನಿಗಮದಲ್ಲಿ 5000 ಹುದ್ದೆಗಳ ನೇಮಕಾತಿ:ಯುವಕರಿಗಾಗಿ, ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 6 ರಿಂದ, ಭಾರತೀಯ ಆಹಾರ ನಿಗಮವು ತನ್ನ 5000 ಖಾಲಿ ಹುದ್ದೆಗಳನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಲು ಆಸಕ್ತ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳಿಂದ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಕೋರಿದೆ. ಈ ನೇಮಕಾತಿಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು 5 ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2022 ಎಂದು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

700 ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ SBI ನೇಮಕಾತಿ :ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಸರ್ಕಾರಿ ಉದ್ಯೋಗ ಹೊಂದಲು ಬಯಸುವ ಯುವಕರಿಗೆ ಎಸ್‌ಬಿಐ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದೆ . ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಸ್ಟೇಟ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ತನ್ನ ವೆಲ್ತ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್‌ಮೆಂಟ್ ಬ್ಯುಸಿನೆಸ್, ಐಟಿ, ಡೇಟಾಬೇಸ್, ಡೇಟಾ ಸೈನ್ಸ್ ಇತ್ಯಾದಿಗಳಲ್ಲಿ 700 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ಖಾಲಿ ಹುದ್ದೆಗಳನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ.. ಈ ಹುದ್ದೆಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ 20 ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2022. ಆಸಕ್ತ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಈ ಮೊದಲು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಬೇಕು.

ರಾಜಸ್ಥಾನ ಹೈಕೋರ್ಟ್ 2200 ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ನೇಮಕಾತಿ:ಈ ಸಂಬಂಧವಾಗಿ, ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ, ರಾಜಸ್ಥಾನ ಹೈಕೋರ್ಟ್ ಯುವಕರಿಗೆ 2200 ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ಬಂಪರ್ ನೇಮಕಾತಿಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು 22 ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2022 ರವರೆಗೆ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಬಹುದು. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ರಾಜಸ್ಥಾನ ಹೈಕೋರ್ಟ್‌ನ ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಬೇಕು.

ಸಹಾಯಕ ಲೈನ್‌ಮ್ಯಾನ್‌ನಲ್ಲಿ 1690 ಹುದ್ದೆಗಳ ನೇಮಕಾತಿ:ಪಂಜಾಬ್ ಸರ್ಕಾರವೂ ಜನರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ನೀಡುವಲ್ಲಿ ಹಿಂದೆ ಬಿದ್ದಿಲ್ಲ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಪಂಜಾಬ್ ಸರ್ಕಾರವು ಪಂಜಾಬ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಪವರ್ ಕಾರ್ಪೊರೇಷನ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ (PSPCL) ಇಲಾಖೆಯ 1690 ಸಹಾಯಕ ಲೈನ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ಆಸಕ್ತ ಮತ್ತು ಅರ್ಹ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳಿಂದ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು ಆಹ್ವಾನಿಸಿದೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ, ಎಲ್ಲಾ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು 20 ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2022 ರವರೆಗೆ ಅರ್ಜಿಸಲ್ಲಿಸಬಹುದು.

Share this Article
Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments
error:

Join Our

Group