ಉತ್ತಮ ರುಚಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮೂರು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಸಲಹೆಗಳು

1)ಬೆಳಗಿನ ಉಪಾಹಾರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ: ಬ್ರೊಕೊಲಿ ಮತ್ತು ಮೆಣಸು ಸೇರಿಸಲು ಆಮ್ಲೆಟ್ ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕತ್ತರಿಸಿದ ಸಸ್ಯಾಹಾರಿಗಳನ್ನು ಹ್ಯಾಮ್‌ಗಾಗಿ ಬದಲಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಆಮ್ಲೆಟ್‌ಗಳಿಗೆ ರುಚಿಯಾದ ರುಚಿಯನ್ನು ನೀಡಲು ಕೆಲವು ಅಣಬೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ. ಸೇಬುಗಳು ಮತ್ತು ಕಿತ್ತಳೆ ಹಣ್ಣುಗಳು ಅದ್ಭುತವಾದ “ದೋಚಿದ ಮತ್ತು ಹೋಗು” ಉಪಾಹಾರ ವಸ್ತುಗಳು. ಪತನ ಮತ್ತು ವಸಂತವು ನಿಮ್ಮ ಚೀಲದಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಎಸೆಯಲು ವರ್ಷದ ಸೂಕ್ತ ಸಮಯ, ನೀವು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹೊರಡುವಾಗ, ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ತಿಂಡಿ ಮಾಡಲು. ರಸಭರಿತವಾದ ಪಿಯರ್ಗಾಗಿ ಆ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಕ್ಯಾನ್ ಕೋಕ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದು ನಿಮ್ಮ ಹಣ್ಣಿನ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಮತ್ತೊಂದು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಹೆಜ್ಜೆಯಾಗಿದೆ.

2)ಶಾಕಾಹಾರಿಗಳ ಮೇಲೆ ಡಬಲ್ ಡೌನ್: ಹೆಚ್ಚಿನ ಪಾಕವಿಧಾನಗಳು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪ್ರಮಾಣದ ತರಕಾರಿಗಳನ್ನು ಕರೆಯುತ್ತವೆ – ಮೊತ್ತವನ್ನು ದ್ವಿಗುಣಗೊಳಿಸಿ! ಸೂಪ್ ಮತ್ತು ಸಲಾಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ, ಸೇವೆಗಾಗಿ ಕರೆಯುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದರಿಂದ ಪಾಕವಿಧಾನವನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಮಳವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ನಿಮ್ಮ ಪೌಷ್ಠಿಕಾಂಶದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ತರಕಾರಿ ಸೇವಾ ಗುರಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ, ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಸ್ತುವನ್ನು ನೀಡಿ. ಅರ್ಧ ಕಪ್ ಕತ್ತರಿಸಿದ ತರಕಾರಿಗಳು ಮತ್ತು ಇಡೀ ಕಪ್ ಗಾ dark ಎಲೆಗಳ ಸೊಪ್ಪನ್ನು ಮತ್ತೊಂದು ಸೇವೆ!

3)ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾರಂಭದ ದಿನವನ್ನು ಸೋಮವಾರ ಮಾಡಿ: ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ್ಣುಗಳು ಮತ್ತು ತರಕಾರಿಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು ಮತ್ತು ನುಸುಳಲು ವಾರಾಂತ್ಯವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸಮಯವಾಗಿ ಬಳಸಿ. ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ ರೀಜನ್ ಹೋಮ್ ಕುಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ / ಸಮ್ಮರ್ ರೆಸಿಪಿ ರುಚಿಯಾದ ಅಂಜೂರದ ಸಲಾಡ್ ಆಗಿದ್ದು ಇದನ್ನು ಹದಿನೈದು ನಿಮಿಷಗಳಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ತಯಾರಿಸಬಹುದು!

Share this Article
Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments
error:

Join Our

Group