ಮೇ 05 ವಿಶ್ವ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ದಿನ

  • ವಿಶ್ವ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ದಿನ ಏಕೆ?
  • ಆನ್‌ಲೈನ್ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಯಾರಿಗಾದರೂ ಅವರು ಖಾಸಗಿಯಾಗಿ ಬಯಸುವ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಈ ಮಂಗಳಕರ ದಿನವನ್ನು ನಿಗದಿ ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಅನನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಅಥವಾ ಖಾತೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಅನಧಿಕೃತ ಪ್ರವೇಶವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಎಲ್ಲಾ ಡಿಜಿಟಲ್ ಗುರುತುಗಳಿಗೆ ಗೇಟ್‌ಕೀಪರ್‌ಗಳಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುವುದು, ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳು ನೀವು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಲು, ಡೇಟಿಂಗ್ ಸೈಟ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು, ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಲು, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು, ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಖಾಸಗಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಮತ್ತು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.
  • ವಿಶ್ವ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ದಿನವನ್ನು ನಾವು ಹೇಗೆ ಆಚರಿಸಬಹುದು:ವಿಶ್ವ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ದಿನವನ್ನು ನಾವು ಆಚರಿಸಲು ಅಥವಾ ಆಚರಿಸಲು ಹಲವು ಮಾರ್ಗಗಳಿವೆ. ಇದು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ: ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ ಅಥವಾ ಬದಲಾಯಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನೀವೇ ಮರು ಹೊಂದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಈ ಮಂಗಳಕರ ದಿನವನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ಅತ್ಯಂತ ಮಹತ್ವದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಹಾಗೆ ಮಾಡುವಾಗ, ನೀವು ದಿನವು ಏನನ್ನು ಆದೇಶಿಸುತ್ತೀರೋ ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಬೋಧಿಸುವ ಅದೇ ಸುವಾರ್ತೆಯನ್ನು ಯಾರ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತೀರೋ ಆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವೇದಿಕೆಯ ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವಿರಿ. ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ, ಇದು ಮಂಗಳಕರ ದಿನವನ್ನು ಎತ್ತಿ ಹಿಡಿಯುವುದನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವಲ್ಲಿ ಬಹಳ ದೂರ ಹೋಗುತ್ತದೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸುತ್ತಲಿರುವವರಿಗೆ ಅದೇ ರೀತಿ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಅವರ ಡಿಜಿಟಲ್ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗೃತರಾಗಿರಲು ನೀವು ಪ್ರೇರೇಪಿಸುತ್ತೀರಿ.
Share this Article
Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments
error:

Join Our

Group