ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುವ ಮರಗಳು ಯಾವುವು ತಿಳಿಯಿರಿ;

ಅಲಂಕಾರಿಕ ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಮರಗಳು

ವಿಲೋ: ಅಳುತ್ತಿತ್ತು, ಸುಲಭವಾಗಿ, ಮೇಕೆ, ಬಿಳಿ. ಅದರ ಕಿರೀಟವನ್ನು, ನಯವಾದ ಹಸಿರು ಚೆಂಡಿನ ರೂಪದಲ್ಲಿ, ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುವ ಎಲೆಗಳು ಮತ್ತು ಹೊಸ ಚಿಗುರುಗಳು, ಅದರ ಗಾಳಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.ಬಿಳಿ ಅಕೇಶಿಯ. ನೀವು ಒಂದು ಮತ್ತು ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛವನ್ನು 3-5 ತುಂಡುಗಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಪಿಟ್ಗೆ ನೆಡಬಹುದು. ನಾಟಿ ಮಾಡಲು ದೇಶೀಯ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಮೊಳಕೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದು ಉತ್ತಮ, ಏಕೆಂದರೆ ನಮ್ಮ ವಾತಾವರಣದಲ್ಲಿ ಇತರರು ಕಡಿಮೆ ನಿರೋಧಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.ಕೆಂಪು ಓಕ್. ಇದು ಬಹಳ ಬೇಗ ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇದನ್ನು 7-10 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲೇ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.ಪೋಪ್ಲರ್. ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕೇಪ್ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿನ ದಾಖಲೆಯ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ದರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಲಂಬವಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ, .ಫರ್ ಒಂದು ಬಣ್ಣ. ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಭೂದೃಶ್ಯವನ್ನು ರಚಿಸಲು, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕಿರೀಟದ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಶಂಕುವಿನಾಕೃತಿಯ ಆಕಾರವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ, ಇದು ಮರದ ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಯೇ ಸಂರಕ್ಷಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ವಯಸ್ಸಿಗೆ ಇದು ವಿಶಾಲ ಮತ್ತು ಪಿರಮಿಡ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಶಾಖೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಬೀರುತ್ತವೆ.

ಹಣ್ಣು ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುವ ಮರ ; ಹಣ್ಣಿನ ಮರಗಳು ಕೇವಲ ಅಲಂಕಾರಿಕ ಸಸ್ಯಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತವೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವುಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ತುಂಬಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ, ಇದು ತ್ವರಿತ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.ಮಲ್ಬೆರಿ ಬಿಳಿ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು. ಗೋಳಾಕಾರದ, ಪಿರಮಿಡ್ ಮತ್ತು ಅಳುವ ಕಿರೀಟದ ಆಕಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮಲ್ಬರಿ ಇವೆ, ಇದನ್ನು ಭೂದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ವಾಲ್ನಟ್ ಗ್ರೀಕ್ ಆಗಿದೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮೊದಲ ವರ್ಷದ ಜೀವಿತಾವಧಿಯು 30-50 ಸೆಂ.ಮೀ. ಎತ್ತರದಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ – 1 ಮೀಟರ್ ವರೆಗೆ, ಮತ್ತು 6 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಇದು ಈಗಾಗಲೇ 2.5 ಮೀಟರ್ ಆಗಿದ್ದು, 4-5 ವರ್ಷಗಳ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಫಲವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ

ಪತನಶೀಲ ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುವ ಮರಗಳು:

ಬೂದಿ ವಿವಿಧ – ಸಾಮಾನ್ಯ,

ಹಸಿರು, ಪೆನ್ಸಿಲ್ವೇನಿಯಾ;

ಆಕ್ರೋಡು;

ಮಲ್ಬೆರಿ ಬಿಳಿ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು;

ವೇಗವರ್ಧಕ;ashberry;ಮಾಲಿಕತ್ವ;ಟುಲಿಪ್ ಮರ ;ಎಲ್ಮ್ ಸಣ್ಣ-ಎಲೆಗಳನ್ನುಳ್ಳ;

ಕೆಂಪು (ಉತ್ತರ) ಓಕ್;

ಪೋಪ್ಲರ್;platan;

ಬಿಳಿ ಅಕೇಶಿಯ;

ವಿಲೋ

Share this Article
Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments
error:

Join Our

Group